Trending

Social

കല കുവൈറ്റ് 'മാനവീയം 2022 ' മെഗാ സാംസ്‌കാരിക മേള ഒക്ടോബർ 14 ന്‌

  •  Saturday, 23 July 2022
  •  47

കല കുവൈറ്റ് 'മാനവീയം 2022 ' മെഗാ സാംസ്‌കാരിക മേള ഒക്ടോബർ 14 ന്‌

സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.

  •  Thursday, 30 June 2022
  •  24

സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.

മാനവീയം 2022; കല കുവൈറ്റ്‌ മെഗാ സാംസ്കാരിക മേള സ്വാഗതസംഘം രൂപീകരിച്ചു

  •  Saturday, 18 June 2022
  •  26

മാനവീയം 2022; കല കുവൈറ്റ്‌ മെഗാ സാംസ്കാരിക മേള സ്വാഗതസംഘം രൂപീകരിച്ചു

കുവൈറ്റ് കല ട്രസ്റ്റ് വിദ്യാഭ്യാസ എൻഡോവ്മെന്റ്: അപേക്ഷകൾ ക്ഷണിച്ചു.

  •  Saturday, 04 June 2022
  •  21

കുവൈറ്റ് കല ട്രസ്റ്റ് വിദ്യാഭ്യാസ എൻഡോവ്മെന്റ്: അപേക്ഷകൾ ക്ഷണിച്ചു.

കല കുവൈറ്റ് അവധിക്കാല മലയാളം ക്ലാസ്സുകൾ രജിസ്ട്രേഷന്‍ ആരംഭിച്ചു.

  •  Friday, 03 June 2022
  •  31

കല കുവൈറ്റ് അവധിക്കാല മലയാളം ക്ലാസ്സുകൾ രജിസ്ട്രേഷന്‍ ആരംഭിച്ചു.

"മധുരിക്കും ഓർമ്മകളേ" - കല കുവൈറ്റ്, നാടക ഗാന മത്സരം സംഘടിപ്പിച്ചു

  •  Friday, 06 May 2022
  •  10

"മധുരിക്കും ഓർമ്മകളേ" - കല കുവൈറ്റ്, നാടക ഗാന മത്സരം സംഘടിപ്പിച്ചു

കല കുവൈറ്റ്‌ ഗൾഫ് മലയാളികൾക്കായി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന നാടക ഗാന മത്സരം ഇന്ന് (06-05-2022).

  •  Thursday, 05 May 2022
  •  11

കല കുവൈറ്റ്‌ ഗൾഫ് മലയാളികൾക്കായി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന നാടക ഗാന മത്സരം ഇന്ന് (06-05-2022).

പി.സി ജോർജിന്റെ പ്രസ്താവന വിഷലിപ്തം, സമൂഹത്തിൽ ഭിന്നത സൃഷ്ടിക്കാനുള്ള നീക്കത്തിനെതിരെ ജാഗരൂകരാവുക, കല കുവൈറ്റ്

  •  Sunday, 01 May 2022
  •  10

പി.സി ജോർജിന്റെ പ്രസ്താവന വിഷലിപ്തം, സമൂഹത്തിൽ ഭിന്നത സൃഷ്ടിക്കാനുള്ള നീക്കത്തിനെതിരെ ജാഗരൂകരാവുക, കല കുവൈറ്റ്

കല കുവൈറ്റ് “എന്റെ കൃഷി 2021 - 22" കാർഷിക മത്സരത്തിന്റെ സമ്മാന വിതരണവും സെമിനാറും സംഘടിപ്പിച്ചു .

  •  Saturday, 23 April 2022
  •  9

കല കുവൈറ്റ് “എന്റെ കൃഷി 2021 - 22" കാർഷിക മത്സരത്തിന്റെ സമ്മാന വിതരണവും സെമിനാറും സംഘടിപ്പിച്ചു .

കല കുവൈറ്റ് പ്രതിനിധി സംഘം ഇന്ത്യൻ അംബാസഡറുമായി കൂടിക്കാഴ്‌ച നടത്തി.

  •  Sunday, 27 March 2022
  •  10

കല കുവൈറ്റ് പ്രതിനിധി സംഘം ഇന്ത്യൻ അംബാസഡറുമായി കൂടിക്കാഴ്‌ച നടത്തി.