Trending

Kala News

ബാലവേദി കുവൈറ്റ് സ.എം സ്വരാജുമായി മുഖാമുഖം സംഘടിപ്പിച്ചു.

  •  Thursday, 29 September 2022
  •  121

ബാലവേദി കുവൈറ്റ് സ.എം സ്വരാജുമായി മുഖാമുഖം സംഘടിപ്പിച്ചു.

കേരളത്തിലെ ഇടതുപക്ഷ സർക്കാരുകൾ സ്വീകരിച്ചുവരുന്നത്‌ വ്യത്യസ്തമായ കാഴ്ചപ്പാടും, സമീപനവും: എം സ്വരാജ്

  •  Sunday, 25 September 2022
  •  111

കേരളത്തിലെ ഇടതുപക്ഷ സർക്കാരുകൾ സ്വീകരിച്ചുവരുന്നത്‌ വ്യത്യസ്തമായ കാഴ്ചപ്പാടും, സമീപനവും: എം സ്വരാജ്

സ : എം. സ്വരാജിന് സ്വീകരണം നൽകി.

  •  Thursday, 22 September 2022
  •  116

സ : എം. സ്വരാജിന് സ്വീകരണം നൽകി.

കല കുവൈറ്റ് " കേരളം മുന്നോട്ടു വെക്കുന്ന രാഷട്രീയ ബദൽ " സ : എം സ്വരാജ് മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തുന്നു.

  •  Wednesday, 21 September 2022
  •  119

കല കുവൈറ്റ് " കേരളം മുന്നോട്ടു വെക്കുന്ന രാഷട്രീയ ബദൽ " സ : എം സ്വരാജ് മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തുന്നു.

കല കുവൈറ്റ് മെഗാ സാംസ്‌കാരിക മേള "മാനവീയം 2022": കെ കെ ശൈലജ ടീച്ചർ മുഖ്യാതിഥി

  •  Monday, 19 September 2022
  •  141

കല കുവൈറ്റ് മെഗാ സാംസ്‌കാരിക മേള "മാനവീയം 2022": കെ കെ ശൈലജ ടീച്ചർ മുഖ്യാതിഥി

കല കുവൈറ്റ് " കേരളം മുന്നോട്ടു വെക്കുന്ന രാഷട്രീയ ബദൽ " സ : എം സ്വരാജ് മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തുന്നു.

  •  Sunday, 18 September 2022
  •  108

കല കുവൈറ്റ് " കേരളം മുന്നോട്ടു വെക്കുന്ന രാഷട്രീയ ബദൽ " സ : എം സ്വരാജ് മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തുന്നു.

കല കുവൈറ്റ് അംഗം സുരേഷ് സി.എസ് നിര്യാതനായി

  •  Friday, 16 September 2022
  •  130

കല കുവൈറ്റ് അംഗം സുരേഷ് സി.എസ് നിര്യാതനായി

കല കുവൈറ്റ് മെഗാ സാംസ്‌കാരിക മേള 'മാനവീയം 2022' ഒക്ടോബർ 14 ന്‌.

  •  Sunday, 04 September 2022
  •  162

കല കുവൈറ്റ് മെഗാ സാംസ്‌കാരിക മേള 'മാനവീയം 2022' ഒക്ടോബർ 14 ന്‌.

നേതൃത്വ പരിശീലന ക്ലാസ്സ്‌ സംഘടിപ്പിച്ചു.

  •  Saturday, 03 September 2022
  •  134

നേതൃത്വ പരിശീലന ക്ലാസ്സ്‌ സംഘടിപ്പിച്ചു.

കല കുവൈറ്റ് മെഗാ സാംസ്‌കാരിക മേള 'മാനവീയം 2022' ഒക്ടോബർ 14 ന്‌.

  •  Wednesday, 31 August 2022
  •  177

കല കുവൈറ്റ് മെഗാ സാംസ്‌കാരിക മേള 'മാനവീയം 2022' ഒക്ടോബർ 14 ന്‌.